![](file/thumb/194/63/635085705.jpg )
Ý kiến thăm dò
Liên kết Website
Kỳ họp thứ Sáu HĐND phường Phú Sơn khoá III, nhiệm kỳ 2021-2026.
Ngày 29/12, HĐND phường Phú Sơn khoá III, nhiệm kỳ 2021-2026 đã tổ chức Kỳ họp thứ Sáu để đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng – an ninh của Phường năm 2023 và quyết định nhiều nội dung quan trọng khác. Dự kỳ họp có các đại biểu HĐND thị xã bầu tại địa bàn và đại biểu HĐND phường.
Kỳ họp thứ Sáu HĐND phường Phú Sơn khoá III, nhiệm kỳ 2021-2026.
Ngày 29/12, HĐND phường Phú Sơn khoá III, nhiệm kỳ 2021-2026 đã tổ chức Kỳ họp thứ Sáu để đánh giá kết quả thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng – an ninh của Phường năm 2023 và quyết định nhiều nội dung quan trọng khác. Dự kỳ họp có các đại biểu HĐND thị xã bầu tại địa bàn và đại biểu HĐND phường.
Tin nóng
![](file/thumb/260/65/635395411.jpg )